![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t79/1/16/1f469_200d_1f4bc.png)
ดร.จริยา ศรมยุรา ผู้อำนวยการสถานีวิทยุชุมชนเสียงสันติ คลื่นแห่งสันติสุข FM 99.75 Mhz เดินทางไปกสทช. กรุงเทพฯ เพื่อยื่นเอกสารขอต่อใบอนุญาตทดลองออกอากาศสถานีวิทยุฯปีพ.ศ. 2563 ( เพื่อออกอากาศปี 2564)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอพระเจ้าทรงนำทีมงานบริหารและนักจัดรายการในการขับเคลื่อนรายการต่างๆที่เป็นประโยชน์และเป็นพรต่อชุมชนและผู้ฟังตลอดไป(ตุลาคม 2020) Renewing the Voice of Peace local radio station’s license at NBTC – the Office of National Broadcasting and Telecommunications Comission